![](/sites/default/files/2024-07/mhx_1.jpg)
Nhìn lại chiến dịch “Mùa hè xanh 2024” của Đội Sinh viên tình nguyện - Trường Đại học Thăng Long
Hành trình “Mùa hè xanh 2024" kéo dài 21 ngày (23/6 - 13/7/2024) của Đội Sinh viên tình nguyện - Trường Đại học Thăng Long đã chính thức khép lại với dư vị ngọt ngào đọng lại trên nụ cười của tất cả những con người trân quý tại mảnh đất Vân Sơn, Hoà Bình.
Tin mới nhất
-
-
Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh trường Đại học Thăng Long lần thứ XII, nhiệm kỳ 2024 - 2027
Ngày 25/06/2024 vừa qua, với sự tham gia của 150 đại biểu, Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh trường Đại học Thăng Long lần thứ XII đã diễn ra thành công rực rỡ.
-
Talkshow: “Chữa lành, thay đổi hay tìm lại chính mình?”
Talkshow “Chữa lành, thay đổi hay tìm lại chính mình?” đã khép lại một cách thành công tại trường Đại học Thăng Long, để lại nhiều ấn tượng sâu sắc đối với những người tham gia. Các bạn sinh viên đã có cơ hội lắng nghe và hiểu rõ hơn về việc tự vượt qua những tổn thương mà bản thân đang gặp phải, biết cách suy nghĩ tích cực hơn khi đối mặt với khó khăn, thử thách.
-
Lễ trao bằng tốt nghiệp tháng 6/2024
Ngày 23/6/2024 vừa qua, Lễ trao bằng tốt nghiệp tháng 6/2024 đã diễn ra vô cùng thành công với những khoảnh khắc đầy ấn tượng và cảm xúc của 876 tân cử nhân, các thầy cô và gia đình, bạn bè của các bạn tân cử nhân.